| Condition | New |
|---|---|
| Operation | Manual Or Electric |
| Type | Commercial Furniture |
| Door Material | Aluminium Alloy |
| Surface | Fabric,melamine |
| Condition | New |
|---|---|
| Position | Interior |
| Door Material | Aluminium Alloy |
| Panel Width | 800-1200 Mm |
| Operation | Manual Or Electric |
| Glass | Single Or Double Glazed |
|---|---|
| Collect | Folding |
| Surface | Fabric,melamine |
| Operation | Manual Or Electric |
| Metal Type | Aluminium |
| Door Material | Aluminium Alloy |
|---|---|
| Installation | Easy And Quick |
| Height | Less Than 6 M |
| Surface | Fabric,melamine |
| Weight | 25-40kg/m² |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Panel Width | 800-1200 Mm |
|---|---|
| Position | Interior |
| Surface | Fabric,melamine |
| Weight | 25-40kg/m² |
| Metal Type | Aluminium |
| Sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
|---|---|
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Độ bền | Cao |
| Kích thước bảng điều khiển | 1200mm x 2400mm |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Gói | Bàn gỗ rộng và hẹp |
|---|---|
| Đặc điểm | Xây dựng đơn giản, cài đặt dễ dàng |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Phương pháp lắp đặt | vách thạch cao |
| BẢO TRÌ | Mức độ bảo trì thấp |
| Mẫu | Có sẵn |
|---|---|
| cách âm | Hơn 40dB |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn cấp độ A |
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
| Bảng mặt | 4.5mm Calcium silicate board |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| đánh giá lửa | Hạng A |