| Xét bề mặt | Sơn tĩnh điện/Sơn |
|---|---|
| Bảo hành | 2 năm |
| Chức năng | Phân vùng/Phân chia không gian |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Chống cháy | Hạng A |
|---|---|
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Chống cháy | Hạng A |
| Sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
|---|---|
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Thiết kế | Tường phân vùng tùy chỉnh |
| Tương thích với môi trường | Vâng |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Độ dày | 80mm |
| Thiết kế | mô-đun |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
|---|---|
| Tương thích với môi trường | Vâng |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Tương thích với môi trường | Vâng |
|---|---|
| Sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
| Trọng lượng | 25kg/m2 |
| Thiết kế | mô-đun |
| Độ dày | 80mm |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
|---|---|
| Chức năng | Phân vùng/Phân chia không gian |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Bảo hành | 5 năm |
| Phụ kiện | Đường ray/Con lăn/Dải niêm phong |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| Sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
| cách âm | Vâng |
|---|---|
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Vật liệu | thủy tinh |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| chống cháy | Không. |