| Bề mặt | Đệm vải cứng |
|---|---|
| Loại | di động |
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Kích thước bảng điều khiển | 1200mm x 2400mm |
| Độ bền | Cao |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
|---|---|
| cách âm | Vâng |
| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
| Cài đặt | di động |
| Phụ kiện | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm và kính anodized |
| Phong cách thiết kế | hiện đại, hiện đại |
| chống cháy | Vâng |
| Kết thúc. | Vật liệu kết thúc bằng kính hoặc gỗ |
| Độ dày | 80mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Loại | di động |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Tương thích với môi trường | Vâng |
| Bảo hành | 3-5 năm |
|---|---|
| Cách ly âm thanh | STC 42-48 Db |
| Chất liệu bề mặt | Nhôm + kính cường lực |
| cách âm | Tối đa 53 |
| Vật liệu | Nhôm và kính anodized |
| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Độ dày | 85mm |
| Cài đặt | di động |
| Chất liệu bề mặt | Nhôm + kính cường lực |
|---|---|
| Phụ kiện | thép không gỉ 304 |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
| Phong cách thiết kế | hiện đại, hiện đại |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
|---|---|
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Chống cháy | Hạng A |