| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Vật liệu | Khung nhôm + Kính/Bảng điều khiển |
| Phụ kiện | Đường ray/Con lăn/Dải niêm phong |
| Sử dụng | Phòng tiệc / Phòng hội nghị / Không gian sự kiện |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Sử dụng | Phòng tiệc / Phòng hội nghị / Không gian sự kiện |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày | 85mm/100mm |
| Xét bề mặt | Sơn tĩnh điện/Sơn |
| Phụ kiện | Đường ray/Con lăn/Dải niêm phong |
|---|---|
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Độ dày | 85mm/100mm |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại/Đơn giản/Đẹp |
| Sử dụng | Phòng tiệc / Phòng hội nghị / Không gian sự kiện |
| Glass | Single Or Double Glazed |
|---|---|
| Collect | Folding |
| Surface | Fabric,melamine |
| Operation | Manual Or Electric |
| Metal Type | Aluminium |
| Condition | New |
|---|---|
| Position | Interior |
| Door Material | Aluminium Alloy |
| Panel Width | 800-1200 Mm |
| Operation | Manual Or Electric |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Chức năng | Phân vùng/Phân chia không gian |
| Độ dày | 85mm/100mm |
| Sử dụng | Phòng tiệc / Phòng hội nghị / Không gian sự kiện |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
|---|---|
| cách âm | 35-45dB |
| Loại | có thể tháo rời |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
|---|---|
| Thiết kế | Kiểu dáng đẹp/Hiện đại |
| Cài đặt | di động |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
| chống cháy | Không. |
| Trọng lượng | 28-38 |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
|---|---|
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Chiều rộng | 500-1228 mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| cách âm | Lên đến 55dB |