| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Hoạt động | Thủ công |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
|---|---|
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Loại | di động |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Chất lượng | đảm bảo |
|---|---|
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Sử dụng | Cách nhiệt khu vực |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Loại | có thể tháo rời |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600-1200mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| BẢO TRÌ | Mức độ bảo trì thấp |
|---|---|
| Gói | Bàn gỗ rộng và hẹp |
| Phương pháp lắp đặt | vách thạch cao |
| Chất liệu bề mặt | Chọn theo khách hàng |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Độ dày | 80mm |
|---|---|
| Sử dụng | Phòng họp |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Loại | có thể tháo rời |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
|---|---|
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Chống cháy | Hạng A |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Bề mặt | ván MDF |