| Cài đặt | Dễ dàng. |
|---|---|
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm vải |
| Màu sắc | Có nhiều màu sắc khác nhau |
| Chống cháy | Hạng A |
| Môi trường thân thiện | Được làm bằng vật liệu thân thiện với môi trường |
| Độ dày | 12mm |
|---|---|
| Chiều rộng | 610mm |
| Bảng mặt | 4.5mm Calcium silicate board |
| Sức mạnh treo | Trên 45kg |
| Giấy chứng nhận | CE, ISO, SGS |
| cách âm | Hơn 40dB |
|---|---|
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
| Giấy chứng nhận | ISO, SGS |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn cấp độ A |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có thể được tùy chỉnh với Logo hoặc thiết kế của công ty |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm vải |
| Cài đặt | Dễ dàng và nhanh chóng |
| Sự linh hoạt | Thích hợp cho các sự kiện và không gian khác nhau |