| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
|---|---|
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Chống cháy | Hạng A |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Loại | di động |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Vật liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Loại | di động |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Loại | di động |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Panel Width | 800-1200 Mm |
|---|---|
| Height | Less Than 6 M |
| Design | Modern Glass Partition |
| Type | Commercial Furniture |
| Surface | Fabric,melamine |
| chiều cao | 2000-6000mm |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
|---|---|
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Độ dày | 80mm |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
|---|---|
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Độ dày | 85-100mm |
| Trọng lượng | 28-38 |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Tính năng | Có thể gập lại |
|---|---|
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Chiều rộng | 500-1228 mm |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |