| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| Sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Chống cháy | Hạng A |
| cách âm | Lên đến 50dB |
| Bảo hành | 5 năm |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
|---|---|
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Ưu điểm | Sức bền |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Phong cách | Hiện đại |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Độ dày | 1-3mm |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Độ dày | 1-3mm |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Ứng dụng | Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Loại | di động |
| Phong cách | Hiện đại |
|---|---|
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |