| Giấy chứng nhận | ISO, SGS |
|---|---|
| cách âm | Hơn 40dB |
| Tiết kiệm năng lượng | 96%Bảng tiết kiệm năng lượng |
| Đối mặt | Tấm silicat canxi gia cố |
| võ | EPS Polystyrene + cát + xi măng |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Đối mặt | Tấm silicat canxi gia cố |
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
| cách âm | Hơn 40dB |
| Mẫu | Có sẵn |
| Gói | Bàn gỗ rộng và hẹp |
|---|---|
| Đặc điểm | Xây dựng đơn giản, cài đặt dễ dàng |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Phương pháp lắp đặt | vách thạch cao |
| BẢO TRÌ | Mức độ bảo trì thấp |
| Tính năng | có thể tháo rời |
|---|---|
| Phương pháp lắp đặt | vách thạch cao |
| Chất liệu bề mặt | Chọn theo khách hàng |
| Đặc điểm | Xây dựng đơn giản, cài đặt dễ dàng |
| BẢO TRÌ | Mức độ bảo trì thấp |
| Phương pháp lắp đặt | vách thạch cao |
|---|---|
| Đặc điểm | Xây dựng đơn giản, cài đặt dễ dàng |
| BẢO TRÌ | Mức độ bảo trì thấp |
| Gói | Bàn gỗ rộng và hẹp |
| Chất liệu bề mặt | Chọn theo khách hàng |
| Sử dụng | Phòng họp |
|---|---|
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Bề mặt | ván MDF |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
|---|---|
| Xét bề mặt | Sơn tĩnh điện/Sơn |
| Phụ kiện | Đường ray/Con lăn/Dải niêm phong |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Vật liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Loại | di động |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Loại | di động |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Kích thước | tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Thiết kế | tùy chỉnh |