| Kích thước | tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| cách âm | 35-45dB |
|---|---|
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Độ dày | 85-100mm |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Bề mặt | MDF |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Bề mặt | MDF |
|---|---|
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| Tính năng | Âm học |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Hoạt động | Thủ công |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
|---|---|
| Vật liệu khung | Nhôm |
| Chiều rộng | Có thể tùy chỉnh |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| chống cháy | Không. |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
|---|---|
| Độ dày | 85mm |
| Vật liệu | thủy tinh |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Thiết kế | Kiểu dáng đẹp/Hiện đại |
| Độ dày | 85mm |
|---|---|
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Độ bền | Cao |
| Vật liệu khung | Nhôm |
| Thiết kế | Kiểu dáng đẹp/Hiện đại |
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| cách âm | Hơn 40dB |
| Đối mặt | Tấm silicat canxi gia cố |
| Giấy chứng nhận | ISO, SGS |
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
|---|---|
| cách âm | Hơn 40dB |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Giấy chứng nhận | ISO, SGS |
| Mẫu | Có sẵn |