| Chất liệu bề mặt | Chọn theo khách hàng |
|---|---|
| Tính năng | có thể tháo rời |
| BẢO TRÌ | Mức độ bảo trì thấp |
| Đặc điểm | Xây dựng đơn giản, cài đặt dễ dàng |
| Gói | Bàn gỗ rộng và hẹp |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Độ dày | 85mm/100mm |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại/Đơn giản/Đẹp |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Xét bề mặt | Sơn tĩnh điện/Sơn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
|---|---|
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Loại | di động |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Độ dày | 85/100mm |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
| Ưu điểm | Sức bền |
| Loại | di động |
|---|---|
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
| cách âm | 35-45dB |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Loại | có thể tháo rời |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Bề mặt | MDF |
|---|---|
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| Tính năng | Âm học |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
|---|---|
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Chống cháy | Hạng A |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |