| cách âm | Hơn 40dB |
|---|---|
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
| Giấy chứng nhận | ISO, SGS |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn cấp độ A |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt | ván MDF |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Độ dày | 80mm |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Mức độ cách âm | 45dB |
|---|---|
| Mức độ chống cháy | B1 |
| Vật liệu | Khung nhôm + Kính/Bảng điều khiển |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Sử dụng | Phòng họp |
|---|---|
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Bề mặt | ván MDF |
| Sử dụng | Phòng họp |
|---|---|
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Bề mặt | ván MDF |
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| Sử dụng | Phòng họp |
|---|---|
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Bề mặt | ván MDF |
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| Sử dụng | Khách sạn, trung tâm hội nghị |
|---|---|
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Bề mặt | ván MDF |
| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
| Mức độ cách âm | 45dB |
|---|---|
| Mức độ chống cháy | B1 |
| Vật liệu | Khung nhôm + Kính/Bảng điều khiển |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Loại | di động |
|---|---|
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Vật liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Sử dụng | Nhà hàng hoặc văn phòng |
| Phong cách | Hiện đại |
|---|---|
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Độ dày | 1-3mm |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Cài đặt | Dễ dàng. |