| Bề mặt | Đệm vải cứng |
|---|---|
| Loại | di động |
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Kích thước bảng điều khiển | 1200mm x 2400mm |
| Độ bền | Cao |
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
|---|---|
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Chống cháy | Hạng A |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
|---|---|
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
| Chống cháy | Hạng A |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
|---|---|
| Độ dày | 80mm |
| Bảo hành | 5 năm |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| cách âm | Lên đến 50dB |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
|---|---|
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Độ dày | 100mm |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
|---|---|
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Sử dụng | Phòng họp |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Sử dụng | Khách sạn, trung tâm hội nghị |
| Độ dày | 100mm |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Ưu điểm | Sức bền |
|---|---|
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
| Độ dày | 85/100mm |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ dày | 85mm |
| Bảo hành | 2 năm |
| cách âm | 35-45dB |
| Loại | có thể tháo rời |
| Height | Less Than 6 M |
|---|---|
| Type | Commercial Furniture |
| Surface | Fabric,melamine |
| Position | Interior |
| Weight | 25-40kg/m² |