| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| chiều cao | 2000-6000mm |
|---|---|
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Tính năng | Âm học |
| Bề mặt | MDF |
| Bề mặt | ván MDF |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Hoạt động | Thủ công |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Bề mặt | ván MDF |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Bề mặt | ván MDF |
| Vật liệu khung | Nhôm |
|---|---|
| Chiều rộng | Có thể tùy chỉnh |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Độ dày | 85mm |
| Cài đặt | di động |
| cách âm | Vâng |
|---|---|
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Vật liệu | thủy tinh |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| chống cháy | Không. |
| Bảo hành | 3-5 năm |
|---|---|
| Cách ly âm thanh | STC 42-48 Db |
| Chất liệu bề mặt | Nhôm + kính cường lực |
| cách âm | Tối đa 53 |
| Vật liệu | Nhôm và kính anodized |
| Tương thích với môi trường | Vâng |
|---|---|
| Sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
| Trọng lượng | 25kg/m2 |
| Thiết kế | mô-đun |
| Độ dày | 80mm |