| Height | Less Than 6 M |
|---|---|
| Fireproof Grade | B1 |
| Weight | 25-40kg/m² |
| Surface | Fabric,melamine |
| Condition | New |
| Height | Less Than 6 M |
|---|---|
| Panel Width | 800-1200 Mm |
| Weight | 25-40kg/m² |
| Type | Commercial Furniture |
| Installation | Easy And Quick |
| Tính năng | Âm học |
|---|---|
| cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
|---|---|
| Độ dày | 10MM |
| chống cháy | Không. |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
| Thiết kế | Kiểu dáng đẹp/Hiện đại |
| Cài đặt | di động |
|---|---|
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
| Độ bền | Cao |
| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Độ dày | 85mm |
| Cài đặt | di động |
| Chất liệu bề mặt | Nhôm + kính cường lực |
|---|---|
| Phụ kiện | thép không gỉ 304 |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
| Phong cách thiết kế | hiện đại, hiện đại |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
|---|---|
| Cài đặt | Dễ cài đặt |
| Sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
| Bảo hành | 3-5 năm |
| Chất liệu bề mặt | Nhôm + kính cường lực |
| Chống cháy | Hạng A |
|---|---|
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Chống cháy | Hạng A |
|---|---|
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |